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KISWAHILI 102/1
MUHULA WA PILI
KIDATO CHA NNE
MUDA: SAA 13/4
Jina:…………………………………………….. Nambari ya Usajili………………………..
Darasa…….. ……………. Shule……………………………………………………………...

Maagizo:
1. Jibu maswali mawili. .
1. Majibu yote lazima yaandikwe kwa lugha ya Kiswahili
1. Kartasi hii inakurasa 2 zilizopigwa chapa
1. Kila insha isipungue maneno 400
1. Kila insha ina alama 20
1. Kisha chagua insha nyingine moja kati ya hizo tatu zilizobakia


Kwa Matumizi ya Mtahini Pekee.
	Swali
	Upeo
	Alama

	
	20
	

	
	20
	

	JUMLA
	40
	





1.Siku za hivi karibuni umesoma riwaya ya mpya iliyoandikwa na Msanifu Kombo inayoitwa Afrika Imelaaniwa.Andika tahakiki ya riwaya hii.
2.Katika eneo la Tujikaze kumekuwa na ongezeko la visa vya udanganyifu katika mitihani ya kitaifa.Wewe ni katibu wa jopokazi lililoteuliwa kuchunguza sababu au chanzo cha visa hivyo.Andika ripoti ya uchunguzi huo huku ukitoa mapendekezo.
3.Andika kisa kitakachodhihirisha maana ya methali ifuatayo:
  Mchuma janga hula na wakwao
4. Tunga kisa kinachoanza kwa maneno yafuatayo:
Maandamano hayo yalichacha.Kila mmoja wetu alikuwa akiimba wimbo wa ‘’Haki yetu!’’ Haki yetu! Sote tulikuwa tumevumilia ya kutosha.Tulijua kuwa lazima tuipate hiyo haki leo…

